புதுப் படம் புது ராகம் – மனம் திறந்த இளையராஜா!

slider சினிமா

 

இளையராஜாவின் பிரமாண்டமான  இசை நிகழ்ச்சி அடுத்த மாதம் மார்ச் 27-ம் தேதி துபாயில் நடக்கிறது. இதற்கான முன்னேற்பாடுகளுக்காக இளையராஜா தற்போது துபாய் சென்றிருக்கிறார்.

அங்கே துபாயில் இளையராஜா  செய்தியாளர்களை சந்தித்தார். அவரிடம் தற்போது தமிழ்ப் பட உலகில் இருக்கும் இசையமைப்பாளர்கள், திரைப்படங்களுக்கு சுதந்திரமாக இசையமைக்கிறார்களா? என்கிற கேள்வி எழுப்பப்பட்டது. இதற்கு இளையராஜா பதிலளிக்கையில், ’’இசையமைப்பாளர்களுக்கு சுதந்திரம் இல்லை என்று யாரும் சொல்லவில்லை. ஆனாலும், அவர்கள் விருப்பத்துக்கு இசையமைத்தால் அதை முழு சுதந்திரம் என்று எப்படி சொல்ல முடியும்? சுதந்திரமாக இசையமைப்பதால் மட்டுமே பாடல்கள் நிற்பதில்லை. ஒரே விஷயத்தை அதே மாதிரி ஏன் திரும்ப செய்ய வேண்டும். குறிப்பிட்ட பாடலை சொல்லி அதுமாதிரியான பாடல் வேண்டும் என்று யாராவது கேட்டால் என்னால் கொடுக்க முடியாது. மற்றவர்கள் அதே மாதிரி பாடலை உருவாக்கி கொடுக்கலாம்.

ஆனால், என்னால் அப்படி செய்ய முடியாது. ஒவ்வொரு பாடலையும் புதிதாகத்தான் உருவாக்குவேன். பாடல்கள் நன்றாக இருக்கலாம். அல்லது அந்த பாடல்கள் நன்றாக இல்லாமல் போகலாம். யாராக இருந்தாலும் 7 ஸ்வரங்களை பயன்படுத்தித்தான் பாடல்களை உருவாக்குகிறார்கள். அதே ஸ்வரம் என் கைக்கு வரும்போது புதுமாதிரி ஆகிறது. மற்றவர்களின் கைக்குள் போகும்போது அவர்களுக்கு ஏற்ற மாதிரி அந்த ஸ்வரம் மாறிக்கொள்கிறது’’ என்று பதில் அளித்துள்ளார் இளையராஜா.